หมอดูชอบทักว่าจะได้รับราชการ แต่เราไม่อยากรับราชการเลยค่ะ ช่วยด้วยยยยยยยยยยย

เราเกิดวันจันทร์ ที่ 18 กันยายน พ.ศ.2543 เวลา 01:16 น. ค่ะ 
ของเราจะมีหมอดูชอบทักว่าไปรับราชการนี่โอเคเลยนะ จนเราคิดว่าจะใช่เหร๊อออ แต่ก็แบบมันตะหงิดๆในใจค่ะ เราไม่ชอบอะไรแบบนี้เลย ไม่อยากรับราชการ 
เราอยากจะรู้ว่าดวงเรานี่เหมาะกับรับราชการจริงหรอคะ หรือมีงานสายอื่นที่เหมาะสมกว่า หรือเป็นไปได้บ้างมั้ยคะ แล้วเขาเคยทักอีกด้วยว่าเราจะได้ทำงานจริงๆตอนอายุ26 อันนี้จริงมั้ยย หรือมีวิธีแก้อะไรบ้างมั้ยคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่