ฝากแอดมิน รบกวนซ่อม ตู้เอทีเอ็มธนาคารกรุงเทพ ด้วยนะครับ

คือตู้เอทีเอ็มแห่งนี้นะครับ ตั้งอยู่ที่ สวนน้ำสะรัน สุรินทร์ อำเภอเมืองสุรินทร์ จังหวัดสุรินทร์ (อยู่ด้านข้างเซเว่น-อีเลฟเว่น สาขาเดียวกัน)

คือวันนี้ผมจะไปกดตังค์ที่ตู้แห่งนี้ ตู้หน้าจอมีปกติหมดทุกอย่าง แต่ปุ่มกดไม่สามารถใช้งานได้เลยครับ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ฝากแอดมินธนาคารกรุงเทพ ช่วยส่งเจ้าหน้าที่ มาแก้ไขตู้นี้ด้วยนะครับ รองรับช่วงเทศกาลปีใหม่ ที่ลูกค้าจะมากดเงิน ที่ตู้แห่งนี้เยอะ ด้วยนะครับ ขอบคุณ และ สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่