หาที่เช่าทำร้านครื่องดื่มและเบเกอรี่แบบคีออสมาครึ่งปีแล้วยังไม่เจอที่ถูกใจท่านใดทำงานกลางเมืองรบกวนแนะนำที่ๆคนเยอะๆทีค่ะ

อยากได้กลางเมือง ไม่ไกล BTS /MRTมาก ตอนแรกดุอารีย์ไว้แต่ไม่เจอที่ถูกใจ เอาแค่คีออสพอค่ะ ไม่ต้องมีที่นั่งหรือ 1-2 ที่นั่งพอ แถวเพลินจิต สีลม สาทร อะไรแบบนี้ก็ได้ เราไม่แน่ใจควรไปตรงไหนคนจะเยอะ เน้นขายคนทำงานกับวัยรุ่นค่ะ

ขิบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่