ผิวหน้าคล้ำกว่าผิวส่วนอื่นๆของร่างกายทำยังไงดีครับ

ตามหัวข้อเลยครับผมไม่รู้ว่าเกิดมาจากสาเหตุอะไรเพราะว่าปกติแล้วผมก็อยู่แต่ในบ้านแล้วก็นั่งหน้าคอม ไม่รู้ว่าโดนแสงจากหลอดไฟมีผลทำให้หน้าคล้ำไหมครับเพราะว่านี่เล่นโดนทุกวันเลยแหละครับ

เช็คผิวหน้าตัวเองแล้วคล้ำกว่ามือตัวเองมาก แล้วก็ตรงแถวๆคิ้วผิวขาวปกติเลยครับเลยครับ

อยากจะทราบว่ามีวิธีแก้ไขยังไงบ้างครับตอนนี้อยากให้ผิวตัวเองเป็นธรรมชาติมากๆแบบเป็นสีเดียวทั้งร่างกายเลยอะไรแบบนี้ครับ

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่