ถ้าย้อมผมดำแล้วยังสามารถทำไฮไลต์ได้มั้ยคะ

กระทู้คำถาม
ก่อนหน้านี้เราเคยทำไฮไลท์มาก่อนค่ะ แล้วก็ค่อนข้างมั่นใจว่าตัวเองดูดีมากกว่าตอนที่ทำผมไฮไลท์ แต่ต้องย้อมดำเพราะในช่วงนั้นคุณพ่อเสียชีวิต และญาติทุกคนลงความเห็นว่าเราควรย้อมผมดำกลับ เราเลยย้อมกลับ แต่ตอนนี้เราค่อนข้างคิดถึงผมไฮไลต์ของตัวเองที่เคยทำ เรายังสามารถทำได้อยู่มั้ยคะ หรือมันอันตรายต่อเส้นผมเกินไป ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ❤️🙇🏻‍♀️
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่