Toyota Corolla Cross ตัว 1.8 Lเบนซิน ประหยัดน้ำมันกว่า jazz ไหมครับ

กำลังสนใจ Toyota Corolla Cross 1.8 เบนซินมือสอง มาติดแก๊ส LPG ครับ เห็นในกลุ่ม บอกธรรมดา ขับกัน 22-23 โลต่อลิตร jazz ผมขับ 15 โลลิตรเอง
ก็เลยลังเล เอามือหนึ่งก็ได้มั้งถ้าขับกันได้ขนาดนี้ ปกติขับรถวันล่ะ 25 โลไป-กลับครับ มี 50 โลแค่สองวันต่ออาทิตย์ ขับไม่เกิน 100 ครับใช้รถน้อย 
ค่าน้ำมันปัจจุบัน ประมาณเดือนล่ะ 2000 ครับ ขอบคุณคำแนะนำทุกท่านล่วงหน้าครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่