เราสามารถเข้าไปเอาสินค้าที่คลังได้มั้ย

กระทู้คำถาม
สอบถามค่ะ คือของถึงคลังแฟลชสาขารองเมืองตั้งแต่6โมงเช้าของเมื่อวาน คือตอนนี้ยังไม่มีพัสดุมาส่งปกติคือจะส่งไวมากถึงรองเมืองแป๊ปเดียวนำส่งภายในวันนั้น ถ้าเป็นของที่ไม่เร่งเราก็ไม่อะไรแต่นี่มันเป็นของเร่งด่วน เป็นชุดเช่าให้ลูกใส่งานคริตสมาสศุกร์ กังวลว่าจะไม่ทันมากช่วยตามให้หน่อยนะคะ TH01373JX6YX3B หรือ สามารถไปเอาเองที่คลังได้มั้ย เช่าชุดมาแพงเพื่อใส่ประกวดวันคริตสมาสถ้ามาถึงไม่ทันไม่มีใส่ลูกเสียใจอายคนอื่นอีก ไหนจะเสียเงินฟรีอีก ใครจะรับผิดชอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่