ครอบครัวเป็นคนสกปรกมากก

ตามหัวข้อเลยครับ ครอบครัวเป็นคนสกปรก ตอนเด็กๆผมก็ไม่ได้อะไร พอผมสนใจวิทยาศาสตร์ เรียนต่างๆนาๆ ก็เลยสั่งเกตพฤติกรรมคนในบ้าน คือไม่ไหวครับ
น้ำดื่มสะอาด ถ้าหมด พวกเขาจะกินน้ำบ่อแทนครับ บางทีผมก็ต้องแสร้งว่าไม่หิว555
บางทีก็แอบซื้อมาเอง
แล้วล่าสุดเลยครับ น้ำท่วม ซึ่งน้ำท่วมสกปรกมาก ไม่คิดเลยว่าพวกเขาจะล้างจานกับน้ำท่วม
หุงข้าวด้วย ล้างทุกอย่างกับน้ำท่วม
คือผมเริ่มไม่ไหวละ มันนานแล้วจิงๆ บอกครอบครัวแล้วนะ แต่ไม่ไหวเพราะเราอยู่ฝ่ายเดียว พวกเขาเถียงชนะ ทั้งพ่อ แม่ พี่ น้อง คือ สกปรกหมดเลย ไม่ใช่ว่าผมเป็นคนสะอาดนะ แต่พวกเขาสกปรก.
พวกเขาเป็นคนอิสลาม เพราะศาสนาอิสลามสอนว่ามันสะอาด แต่ผมคนนึงที่ไม่นับถือ แต่ไม่ยอมบอกครอบครัวกลัวพวกเขาจะเกลียด แค่นี่แหละครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่