คืนเงินจาก shopee ที่จ่ายผ่านบัตรเครดิตกี่วัน

คืนเงินจาก shopee ที่จ่ายผ่านบัตรเครดิตกี่วันครับ บัตรของ SCB family plus ถามทาง shopee ก็โยนมาถามทางธนาคาร พอถามทางธนาคารก็โยนกลับไปให้ถามทาง shopee คือแค่อยากรู้ว่าถึงไหนแล้วอะครับ และมียอดแจ้งมาให้จ่ายแล้วต้องจ่ายไหม หรือรอให้เงินเข้าปกติเลย ยกเลิกสินค้าไปตั้งแต่วันที่ 8 ธันวาคม ครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่