ตามหาหนังเรื่องนึงครับคล้ายๆกับNikitaครับ

มีผู้หญิงวัยรุ่นกลุ่มนึงถูกจับฝึกให้เป็นเพรชฆาตนีาจะตั้งแต่เด็กถูกเลือกเป็นหมายเลขและนางเอกหนีออกมาขณะทำภารกิจโดยการแกล้งตุยว่าจมน้ำและถูกครอบครัวนึงรับไปเลี้ยงโดยมีแม่และก็หญิงคนนึงที่อายุพอๆกับเธอและเด็กน้อยผู้ชายเธอได้เข้าไปในโรงเรียนและแต่งตัวแปลกจากคนอื่นจึงถูกล้อและเธอตกหลุ่มรักหนุ่มวงดนตรีคนนึง แล้วก็คนในองกรส่งคนมาล่าเธอกลับแต่ทำไม่ได้ และตัวร้ายที่เป็นผู้หญิงอีกคนก็ออกมาและแย่งหนุ่มหล่อคนนั้นแต่หนุ่มหล่อคนนั้นจะชอบตัวนางเอกมากกว่า และมีพระเอกเป็นหนุ่มควบคุมเสียงที่ช่วงท้ายตอนเธอจะขับฮอมาตัดหน้ารถพระเอกและขึ้นฮอไปด้วยกันประมาณนี้ครับอาจจะข้ามบางช่วงแต่ใครรู้จัดบอกผมด้วยนะอยากดูมาก😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่