มีนิ่วทอนซิล และรูของมันเยอะมากทำไงดี

กระทู้คำถาม
ผมเริ่มสังเกตตัวเองว่าเรามีกลิ่นปากที่เหม็นมาก เลยใช้ไฟฉายส่องดู สรุปมีเต็มหมดเลยครับ เลยใช้คัตเติลบัท กดออกประจำเลยครับ
เหมือนวันนี้กดจนมองไม่เห็นแล้ว พอตื่นเช้ามาอีกวันก็ยังมีมาอยู่เลยครับ ที่สำคัญมีรูเต็มไปหมดเลยครับ ผมต้องเอาออกทุกวันเลย ***ย้ำว่าทุกวัน 
เราสามารถทำให้หายขาดโดยไม่ตัดทอนซิลออกได้มั้ยครับ
มีกลิ่นปากเยอะมากเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่