เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

นายช่างร่างวัดที่ดิน

ตอนนี้เรียนปวสช่างสำรวจอยู่ค่ะจบปี67แนะนำแนวทางเด็กรุ่นใหม่หน่อยค่ะ อยากทราบว่ากรมที่ดินเปิดรับทุกปีไหม ต้องสอบอะไรบ้างถึงจะมีคุณสมบัติ แล้วเงินเดือนประมาณไหนเท่าไหร่ ไปทำข้างนอกได้เพิ่มไหมอะไรแบบนี้อะคะ ผู้รู้แนะนำทีนะคะ แล้วอยากทราบว่าเรียนจบ ปวสช่างสำรวจ สามารถไปทำงานอะไรได้อีกบ้าง ทั้งเอกชนและ ข้าราชการแนะนำได้นะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่