ถูกตัดเงินการชำระบิล SPayLater ซ้ำ

เมื่อวันที่1/12/65 ที่ผ่าน ได้มีการชำระบิล spaylater ไป ชำระรอบแรกระบบไม่ขึ้นว่าชำระ ขึ้นแค่ว่ากำลังเดินการ  แล้วก็ไม่มีการตัดบิลๆใดๆในระบบยังขึ้นว่าค้างชำระอยู่ จึงได้ทำการกดชำระไปอีก2รอบ กลายเป็นว่าเราจะจ่ายบิลซ้ำไปจำนวน5000บาท ได้มีการส่งเมลแจ้งช้อปปี้แล้ว มีใครเคยเป็นเหตุการณ์แบบนี้ไหมคะ จะได้เงินคืน หรือระยะดำเนินการกี่วัน คือส่งเมลไปแล้วค่ะ แต่ก็เงียบไม่แจ้งกลับว่าต้องดำเนินการยังไงต่อ / ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่