เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ติดเครดิตบูโร แต่...มีบ้านที่ผ่อนอยู่ จะทำเรื่องรีไฟแนนซ์บ้าน ผ่านไหมค่ะ

คือ พึ่ง ติดเครดิตบูโร ค่ะ ....ทุกอย่างรุมเร้า มากๆ เราเป็น Single Mom มา 2-3 ปี แล้วค่ะ
สถานการณ์ Covid + Single Mom ►► เหนื่อยเอาเรื่องค่ะ ...ท้อสุดๆ แต่...ต้องเดินต่อด้วยตัวเอง 
ลูก คือ ทุกๆ อย่างสำหรับเรา  ++55555  ว่าจะไม่มีดราม่า นะเนี๊ยะ
เข้า เรื่อง ค่ะ
คือ พึ่ง ติดเครดิตบูโร ค่ะ
แต่...มีบ้านที่ผ่อนอยู่  เกือบ 10 ปีแล้ว ค่ะจะทำเรื่องรีไฟแนนซ์บ้าน เพื่อนำเงินก้อนมา เคลียร์หนี้สิน ที่เป็นภาระอยู่ หลายๆ ที
เพื่อจะมาชำระที่ bank เดียว
จะผ่านไหมค่ะ  Bank ไหนสถาบันการเงินไหนที่จะสามารถพิจารณาให้เรา ได้โอกาสเริ่มต้มใหม่บ้างค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่