เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ตามหาเรื่องเล่าจาก the ghost radio ค่ะ

กระทู้คำถาม
คือคนเล่าเขาเป็นผู้ชายนะคะ แล้วเขาได้ยินจากเพื่อนอีกคนว่าเพื่อนในห้องคนนึงตายแล้ว(เพื่อนสมัยเรียน) จําได้ว่าเพื่อนที่ตายทรงผมคล้ายซึเนะโอะ จากนั้นคนเล่าเขาก็ไปงานศพ พอถึงเวลาเคาะโลงคนเล่าเขาบอกกับคนตายประมาณว่า ไปกับกูมั้ย แล้วเขาก็ตามมาค่ะ สรุปว่าคนตายแอบชอบคนเล่ามานานแล้วแต่ไม่ได้บอก จําได้ประมาณนี้ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ อยากทราบชื่อเรื่องจริงๆ🥹🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่