หาการ์ตูนสมัยก่อน (ไม่ใช่อนิเมะ**) พระเอกเป็นเกอิชากะเทยกลับใจ

คือตอนนี้ผมเครียดมาก นอนไม่หลับ เพราะกำลังหาการ์ตูนเรื่องนึงที่เคยอ่านมานานมากๆๆๆ แนว18+ แบบตับพัง เนื้อเรื่องคือ มีผู้ชายคนนึงมีเมียอยู่แล้วแต่ไปติดเกอิชาที่เป็นกะเทย แล้วเมียของผู้ชายเนี้ยก็เหมือนไม่ชอบเกอิชา ส่วนเกอิชาก็ไม่ชอบเมียผู้ชายเหมือนกัน แล้วก็เกิดอะไรสักอย่างซึ่งผมจำรายละเอียดไม่ได้ ทำให้ตัวเกอิชาเนี้ยไปมีอะไรกับเมียผู้ชาย แล้วไปติดใจรสรักผู้หญิงมั้ง เลยถือโอกาสฆ่าผู้ชาย แล้วกลับใจแต่งชายมาหาผู้หญิง แนวตับพังมากๆ คืออยากหาซื้อหนังสือมาอ่านแต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ พี่ๆพันทิปช่วยผมหน่อยครับ 🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่