เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

แบบนี้คือติวเตอร์พ้อยโกงเราแล้วหรือเปล่าคะ

เราสั่งซื้อหนังสือเคมี ม.ต้น ไปในShopeeค่ะ ในตัวหนังสือจะมีเป็นคอร์สเคมี35ชั่วโมงรวมอยู่ด้วยค่ะ 999บาทเอง เป็นแบบเขาจะให้ยูเซอร์เนมกับพาสเวิร์ดเรามาไว้ใช้เรียนอ่ะค่ะ เราก็รู้สึกว่ามันไม่แพงเลย น่าจะช่วยเซฟเงินได้มาก +สถาบันติวเตอร์พ้อยสำหรับเราค่อนข้างโอเคเลยค่ะตอนนั้น หนังสือเขาดีๆก็หลายเล่ม เลยไม่คิดว่าจะโดนโกงค่ะ ตอนรับหนังสือก็ตรวจเช็คหนังสือก็คิดว่าโอเคค่ะไม่น่ามีปัญหาอะไร ก็กดให้5ดาวไปค่ะคิดว่ายูเซอร์เนมกับพาร์สเวิร์ดน่าจะตามมาที่หลัง

หน้งสือมาตอนวันที่1 ธันวาคม65 ตอนนี้6ธันวาคมแล้วค่ะ ยังไม่ได้รับยูเซอร์เนมพาสเวิร์ดอะไรเลย ทักไปทั้งในแชทShopee ส่งอีเมลไปทางเว็บไซต์ ส่งข้อความไปทางMassenger ทางไอจีด้วยค่ะ แต่ก็ยังไม่ได้รับUsername กับPasswordอยู่ดี และก็ไม่ได้รับการติดต่อกลับอะไรเลย

ทำอย่างไรดีคะ😭🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่