เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รบกวนสอบถามครับ มีโอกาสท้องไหมครับ

สวัสดีครับผมขออนุญาตสอบถามนะครับ ในวันที่ 30 พฤศจิกายน ช่วงหัวค่ำผมได้ช่วยตัวเองเเละหลั่งอสุจิคนเดียวครับ เเละหลังจากนั้นได้มีการปัสสาวะออกไป เเละต่อมาในช่วงเวลาเที่ยงคืน ผมได้มีเพศสัมพันธ์กับเเฟนเเบบไม่ใส่ถุงยางอนามัย เเละไม่มีการหลั่งเกิดขึ้นครับ เเละช่วงเวลาประมาณหกโมงเย็นของวันที่ 1 ธันวาคม ได้ให้เเฟนทานยาคุมฉุกเฉินเเบบเม็ดเดียวไปครับ อยากทราบว่าเเฟนมีโอกาสตั้งครรภ์หรือไม่ครับ เเละอยากทราบว่าหลังจากการช่วยตัวเองเเล้วหลั่ง ถ้าปัสสาวะออกไปอสุจิที่หลั่งออกมาก่อนหน้าจะหลุดออกไปด้วยไหมครับ  ทั้งนี้เเฟนมีประจำเดือนมาวันเเรกวันที่ 14 พฤศจิกายนครับ ขอบคุณมากครับ
ปล.ผมมาขอความช่วยเหลือดีๆนะครับ อย่าดุด่าว่ากล่าวกันเลยครับ 🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่