เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อาหารเมนูไหนบ้างครับ ที่ถ้าทานเป็นมื้อดึก จะได้ฟีล ได้อรรถรส มากกว่าช่วงกลางวัน

ส่วนตัวสมัยก่อนถ้าหิวช่วงดึกๆ (ปัจจุบันไม่ทานอะไรตอนดึกแล้ว)
จะนึกถึงบะหมี่เกี๊ยวมาเป็นอันดับแรกเลย มีอยู่ช่วงนึงกินแทบทุกวัน เพราะร้านอยู่ใกล้บ้าน
นั่งเล่นเกมส์หรือดูหนังช่วงดึกๆแล้วหิว ก็เดินออกไปกินได้เลย ตอนกลางคืนลมพัดเย็นๆ นั่งกินก๊วยเตี๋ยวร้อนๆ ได้ฟีลมาก

สำหรับคุณแล้ว อาหารเมนูไหนบ้างครับ ที่ถ้าทานเป็นมื้อดึก จะได้ฟีล ได้อรรถรส มากกว่าช่วงกลางวัน
เวลาที่หิวตอนดึก นึกถึงเมนูไหนกันบ้างครับ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นมากครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 4
มาม่าคัพ รสหมูสับค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่