เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เพื่อนแฟนเป็นแบบนี้ควรทำไงคะ

กระทู้คำถาม
พวกเราเรียด้วยกันหมดเลยค่ะ เพื่อนแฟนทุกคนชอบพูด ชอบแซว เค้ากับ ผญ คนอื่น เราขอดีๆหลายครั้งแล้วค่ะก็ไม่เลิก ด่าก็ไม่เลิก ขอให้แฟนไปบอกก็ไม่เลิก เค้ามีโอกาสพูดเค้าจะพูดกันเลยค่ะ ทีแรกก็เชื่อใจนี่แหละค่ะแต่โดนกรอกหูทุกวันก็มีแอบคิด ไปเห็นกระทู้นึงเค้าบอกที่เพื่อนพูดอาจจะเป็นเรื่องจริง แต่เค้าไม่กล้าบอกตรงๆก็มี  ทำไงดีคะ

เค้าพูดประมาณนี้
ไปหากันมานิ  คิดถึง(ชื่อแฟนเก่า) แฟนเก่าคนโปรด พูดถึงขั้นแบบไปลอยกระทงบ้านสั่น ลอยตั้งแต่นานแล้วนะคะ  (ชื่อแฟนเรา)ไม่ชอบหุ่นแบบนี้ชอบหุ่นแบบ(ชื่อแฟนเก่า) มีอีกเยอะค่ะ แล้วก็ชอบบอกให้เลิก มี ปห แฟนไปปรึกษา ก็บอกแต่ให้เลิก  เราควรทำไงคะ เราเคยถามแล้วว่าเราไปทำไรให้ ไม่ชอบเรารึเปล่า เค้าก็บอกไม่
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่