ฉี่ไม่ออกเป็นอะไรรึป่าวคะ

กระทู้คำถาม
คือเราฉี่ไม่สุดแบบนี้มา2-3วันแล้วค่ะ วันเเรกคือเราก็รู้สึกปวดปัสสาวะค่ะแต่เราก็ไม่ได้เข้าห้องน้ำเลยทันทีเพราะว่าเราก็เรียนอยู่ด้วย เลยตัดสิ้นใจเข้าตอนเที่ยง แล้วพอพักกลางวันเราก็ไปเข้าห้องน้ำ แต่ก็ไม่สุดอะค่ะ แล้วคือเราไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร พอวันที่2เราก็มีอาการปัสสาวะไม่สุดเหมือนเดิม แล้วคือปวดมากๆเหมือนจะราดแต่ก็ไม่ราด และเรา่ค้องใช้นิ้วในการกดรูปัสสาวะ พอปัสสาวะออกก็สุดแถมมีอาการจี๊ดขึ้นมาตรงท้องน้อย จี๊ดแบบปวดปัสสาวะมากๆแบบทนไม่ไหว ทรมานมากเลยค่ะ เราเลยอยากรู้ว่าอาการแบบนี้มันจะเป็นอะไรไหมคะแล้วมีวิธีแก้ไหม *ถ้าพิมพ์ตรงใหนผิดขออภัยด้วยนะคะ ปล.้ราเป็รผญ.ค่ะ แล้วใครรู้ก็ช่วยบอกกันหน่อย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่