เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากเก่งอังกฤษทำไงดี

คือเราอยากเก่งอังกฤษเพราะโตมาเริ่มรุ้เเล้วอ่ะว่า เราอ่อนนะ ไม่รู้ศัพท์ เพื่อนนำไปเเล้ว จนปล่อยไม่ไม่ได้เเล้ว เเต่ศัพท์เราท่องได้ค่ะ เเต่เเกรมมาอ่ะค่ะ คือเราไม่ชอบอ่านหนังสือนะคะ ถ้าไม่ใช่วิชาที่ชอบคืออ่านเเล้วไม่จำอ่านเเล้วง่วง ช่วยเเนะนำหน่อยค่ะทำไงดีT-Tขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่