เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ผ่อนโทรศัพท์ร้าน Banana ด้วย True monney wallet

ขอสอบถามหน่อยครับ
1. เป็นข้าราชการ เงินเดือน 13,700  จะได้วงเงินเท่าไรครับ
2. ถ้าได้รับอนุมัติวันนั้น ซื้อโทรศัพท์วันนั้น จะต้องจ่ายค่าอะไร ณ วันนั้นก่อนบ้างครับ ( เงินเดือนเหลือน้อย ถ้าจ่ายอีก1เดือนข้างหน้า จะได้ซื้อโทรศัพท์เลย)
3. สามารถผ่อนโทรศัพท์ได้ทุกเครื่องทุกยี่ห้อ ในร้าน Banana ไหมครับ
4. ดอกเบี้ยเท่าไร และดอกเบี้ยในการผ่อน เหมือนกันหมดทุกเครื่องไหมครับ

..... ขอบคุณมากครับ ☺️

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่