เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หลังโดนหลอกไป 599 รบกวนดูดวงให้ทีครับ

พอดีไปตามหมอดูชื่อดังจากออนไลน์แล้วดูได้ค่อยข้างแย่มากถามเรื่องงานก็ตอบ ดีมากๆดีหมดทุกอย่าง แล้วดูว่าจากรูปเรียนหมอใช่ไหม ผมงงเลยไม่ขอชื่อ นามสกุล หรือ วันเดือนปีเกิดเลย ท้อใจมากเลยอยากขอหาที่พึ่งทางใจครับ ขอบคุณมากครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
การดูดวง ส่วนใหญ่ ทุกคนที่มาดูดวง ล้วนมีแต่ปัญหา ซึ่งตัวหมอดูเอง ต้องใช้หลักจิตวิทยา ผสมกับสิ่งที่ครูบาอาจารย์สอนมา หรือ พรสวรรค์ที่ตนมีนี่แหละ ในการช่วยเหลือลูกดวง

ดวงคุณพื้นฐานดีอยู่ แต่อาจจะเป็นคนคิดมาก จับจดในบางเรื่อง ต้องค่อยๆปรับแก้ไขไปในบางเรื่องนะครับ ที่เหลือเดี๋ยวค่อยวิเคราะห์เพิ่ม เพราะ การดูโหราศาสตร์ในบางที อาจจะต้องใช้ศัพท์โหราศาสตร์ที่เรียนมา ในการพยากรณ์ ซี่งอาจจะไม่เข้าใจ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่