เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

รู้เลยแบรนด์อะไร !! อั้ม พัชราภา ฟ้องจริง ดำเนินคดี สินค้าที่จ้างเธอ แต่หมดสัญญาแล้ว แต่นำภาพไปใช้ต่อ

วันนี้คุณอั้ม พัชราภา มาปรึกษาข้อกฎหมายกับผมและทีม Sittra Law Firm เธอแจ้งว่ามีบริษัทของดาราดังคนหนี่ง นำรูปคุณอั้มไปใช้บนกล่องผลิตภัณฑ์ทั้งที่หมดสัญญาแล้ว ทำให้คุณอั้มได้รับความเสียหาย เรื่องใหญ่แน่วิ งานนี้แม่ลุยเองครับ

CR.
https://m.facebook.com/story.php?story_fbid=pfbid029g5Z2Cn6zHUGtmPmPcfMy9a1M9jJroN5EyVksnG1AGkyZjTARdZ6f1CWRTQunYbVl&id=100044476684466&mibextid=Nif5oz
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
อันนี้แอบสงสัยนะ

ว่าการที่ทนายเอาเรื่องของลูกค้ามาลง social ด้วยตัวเอง
ไม่ได้รอให้ตัวลูกค้าเป็นคนแถลงข่าวเองก่อน หรือแถลงพร้อมกัน มันเป็นเรื่องที่ ok ใช่มั้ยอ่ะ
มันจะไม่กระทบต่อรูปคดี หรือการเจรจาไกล่เกลี่ยของลูกความใช่มั้ยนะ

เห็นข่าวแนวนี้ทีไร เป็นทนายคนนี้ทุกทีเลยสงสัย
ทนายคนอื่นก็เห็นรอเปิดพร้อมดาราลูกความ ไม่ก็ดาราลูกความเปิดก่อนว่าจะดำเนินคดี แล้วตัวทนายก็เปิดตามอะไรงี้
ความคิดเห็นที่ 4
รู้สึกไม่ค่อยชอบทนายคนนี่เลย ไม่อยากให้พี่อั้มไปจ้างนาง
ความคิดเห็นที่ 6
ทนายคนนี้อีกแล้วรึ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่