เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ท้องมั้ย

คือเรามี พสพ.กับแฟน แบบไม่ป้องกัน กินยาคุมฉุกเฉินแบบ1เม็ดเข้าไป แต่หลังจาก7วันมีเลือดออก ไม่เยอะ ตอนนี้มาได้ประมาณ 4วันแล้ว ถ้าใส่ผ้า อนามัย 1วันก็รวมแล้ว ไม่ถึงแผ่นค่ะ แต่ก่อนที่จะกินยาคุม มีประจำเดือน แล้วเลือดออกเยอะมาก ทั้งก้อนเลือดและเลือด มันเป็นไปได้มั้ยว่า จะเกี่ยวกับประจำเดือนออกเยอะแล้ว เลือดจาดกย่าคุมฉุกเฉิน เลยไม่ค่อยออก เลยออกน้อยๆ😔#ตอบหน่อยนะคะเครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่