เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

อยากได้โปรลับ Ais ไม่เกิน 300 บาท/ด ครับ มีแนะนำให้ไหม

กระทู้คำถาม
วันนี้ผมอ่านข่าวพันทีปตามปกติไปเจอกระทู้นึง ใช้เน็ต 30mbps ซึ่งเน็ตแรงกว่าและถูกว่าที่ผมใช้มาก ผมก็อยากจะใช้งานโปรนี้ด้วยเหมือนกันต้องทำไงต้องโทรหาคอลเซ็นเตอร์รึเปล่า มีใครแนะนำไหมครับ เท่าที่ผมไปหารายละเอียดมาคือการย้ายค่าย ถ้าไม่ค่อยอยากย้ายค่าย ทางค่ายจะมีโปรนี้ให้รึเปล่าครับ หรือต้องย้ายอย่างเดียวถึงจะได้โปร 30mbps ในราคาถูก ช่วยแนะนำทีครับ ขอบพระคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่