ทำไมถึงสมัคร shopee Spaylater ไม่ได้ค่ะ

กระทู้คำถาม
สงสัยทำไมถึงสมัคร  Shopee Spaylater ไม่ได้สักที  เคยส่งแบบฟอร์มกรอกไปในแอฟ เมื่อวันที่ 7 พย 65  ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ผลตอบรับมา
เไปหาข้อมูลตามอินเตอร์ ได้ข้อมูลว่าต้องแล้วแต่ Shopee ส่งลิ้งค์ให้สมัคร คืออย่างไร??

สมัครชิกท่านไหนเคยเจอ แนะนำหน่อยค่ะ  

** เราเป็นสมัครชิก Platinum  เราพยายามกดสมัคร  ก็วนๆๆอยู่ในฟอร์มเหล่านี้แหละค่ะ ไม่ได้คำตอบสักที 
**
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่