เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

สั่งของผ่านแอพ

คือผมใด้สั่งของผ่านแอพ Lazada เมื่อถึงวันกำหนดส่งสินค้าตรงกับวันอาทิตย์ พนักงานขนส่ง Lex th โทรมาบอกพรุ่งนี้ส่งใด้ไหม คือ วันจันทร์ ผมแจ้งไปกับพนักงานว่าใด้ สักพักมีคอลเซ็นเตอร์ผ็หญิงโทรมานัดคอนเฟริมา่งสินค้าวันจันทร์ผมตอบโอเค หลังนั้นไม่นาน มีการแจ้งเตือนแอพว่าจัดส่งสำเร็จ ผมก็งงเลยที่นี่ แล้วมีพนักงานโทรมาแจ้งว่าผมกดผิดปิดงานพี่ไป วันจันทร์ผมมาส่งให้นะพี่ วันจันทร์เราก็รอทั้งวันสุดท้ายไม่มีคนมาสั่งจนเลยมาวันอังคารยังเงียบ

ผมควรทำยังไงดีครับ หรือ ใครพอทราบคลังของ Lex พื้นที่ แขวง ทุ่งมหาเมฆ เขต สาทร ทีครับ ผมจะไปลองถามที่เขาดู
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่