เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Skinship กับเพื่อนต่างเพศแบบนี้เหมาะสมหรือมากเกินไปครับ

ผมกับเพื่อนผู้หญิงเคยคบดูใจกันแต่ไปไม่รอด แต่เค้ายังให้ผมเป็นเพื่อนผู้ชายที่สนิท แล้วเมื่ออาทิตย์ก่อนไปเที่ยวกัน เค้าก็เล่าปัญหากับคนที่กำลังคบอยู่ตอนนี้ให้ฟังในรถ ผมก็ปลอบ เธอใส่เสื้อแขนกุด กางเกงขาสั้นหลวมๆ ผมก็ไปจัดหัว ลูบหัว โอบไหล่แขน จับมาซบไหล่ผม จับมือเธอ ก็ทำแบบนี้วนๆไปเกือบชั่วโมง แต่เธอไม่ได้ขัดขืนอะไร แต่มีเอามือไปซุกใต้ขาอยู่ครั้งนึง ผมคิดไปเองว่าแอร์รถน่าจะหนาว เลยไปดึงมือเธอมาจับอีก จากการที่เรา 2 คนลดสถานะเหลือแค่เพื่อนสนิท การกระทำของผมถือว่าฉวยโอกาส ดูไม่ดี ไม่เหมาะสมมั้ย เพราะหากมีนัดไปเที่ยวกันอีกผมก็จะทำแบบนี้อีก ถ้าหากเธอไม่ขัดขืนหรือว่าอะไร ทุกอย่างเกิดขึ้นในรถนะครับ หากออกข้างนอกผมก็ไม่ทำอะไร อาจมีลูบหัวบ้าง เพื่อนๆคิดว่ายังไงกันบ้าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่