꧁✿💐✨🌺✨🌻💖🏕╭⊱ My garden กระทู้ที่ 331 ปี 8 ธรรมชาติที่สวยงาม ⊱╮🏕💖🌻✨🌺✨💐✿꧂

กระทู้สนทนา
กระทู้ประจำวันจันทร์ที่ 28 พฤศจิกายน 2565

สวัสดีค่ะ ชีวิตที่อยู่ท่ามกลางธรรมชาติที่สวยงาม ทำให้จิตใจคนเราสุขสงบอย่างแท้จริง พาเพื่อนมาชื่นชมความสวยงามของธรรมชาติเขียวขจีกันค่ะ

วันนี้ขอนำภาพดอกไม้บางส่วนที่ถ่ายมาจากงานบ้านและสวนแฟร์ที่ผ่านมามาฝากทุกคนค่ะ รวมกับภาพดอกไม้บานที่บ้านด้วยค่ะ

ขอขอบคุณคุณแนนนี่ ผู้ริเริ่มโครงการต่างๆ ในห้องต้นไม้แห่งนี้
ขอขอบคุณทุกคนที่เข้ามาพูดคุยทักทายกันในกระทู้นี้ด้วย
ขอขอบคุณพันทิปสำหรับพื้นที่ในการพบปะทักทายกันในครั้งนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่