ช่วยหาซีรีย์วายเรื่องนี้ทีค่ะ จำชื่ออะไรไม่ได้เลยค่ะ😭

กระทู้คำถาม
ซีรี่ย์น่าจะเป็นของไทย ตอนที่เราพอจะจำได้ก็คือ เหมือนเนื้อเรื่องจะย้อนกลับไปตอนที่พระเอกกับนายเอกอยู่มัธยม แล้วเหมือนนายเอกจะเล่นกับแมว(หรือหมาเราไม่แน่ใจ)แล้วก็คอยเอาอาหารไปให้น้องบ่อยๆแล้วเหมือนพระเอกจะเห็นแล้วก็เอ็นดู ถ้าจำไม่ผิดอีกเหมือนนายเอกจะเป็นเด็กแว่นนะคะ แง้ เราจำได้แค่นี้จริงๆเพราะเหมือนจะเห็นที่เค้าตัดมาลงในtiktok พอไปหาก็ไม่เจอ จำนักแสดงไม่ได้เลยด้วยค่ะ แล้วก็น่าจะเป็นของไทยนะคะ ถ้าจำไม่ผิดอีก😭 แต่ถ้าของชาติอื่นแล้วประมาณนี้ก็ลองแนะนำได้นะคะเผื่อเราจะลืม 
ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้ามากๆเลยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่