เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

น้าติดยา

กระทู้คำถาม
คือน้าผมติดยาพอส่างยาก็ด่าเเม่ เเม่ที่ว่านี่คือยายผมนะเลี้ยงมาเเต่เด็กน้าผมขู่จะฆ่าเเม่ผม ด่าๆ ผมเเอบร้องไห้ทุกวันเลย ผมเคยคิดนะผมจะฆ่าน้าผมตอนหลับเพราะผมเอือมมาก น้าผมปกป้องเเก๊งมั่งสุมวัยรุ่น ผมอยากให้ตำรวจมาดูบ้าง บ้านผมนี่เสียงดังมากเลย น้ากับเเม่ทะเลาะกันทุกวันพูดยั่วโมโหเเม่บางทีผมฟังทีนึงนี่สะอึกเลย ผมอยากให้ใครก็ได้เข้ามาช่วยอยากให้เอาน้าผมไปวิสามันก็ได้เหมือนทุกวันนี้ไม่ใช่คนในครอบครัว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่