เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ก้างติดฟันแมวแมวน้ำลายไหลเต็มเลย ทำไงก็ไม่ออก?

คือตามหัวข้อเลยครับ คือตอนเวลาประมาณ3ทุ่ม คือแมวของผมมี2ตัว  ละผมนอนอยู่ในห้องแบ้วเสียงมันกัดกันดังมากเลยรีบลุกขึ้นไปดู ละแยกออกจากกันอีกตัวไม่เป็นอะไรเลยครับ แต่อีกตัวน้ำลายไหลเต็มเลย ละผมเอาเข้ามาดูในห้อง เหมือนกับว่าก้างจะติดฟันน้องละน้องเหมือนจะพยายามเอาออกยังไงก็ไม่ออก น้ำลายไหลเต็มเลย ผมเลยไม่รู้ว่าจะทำอย่างไง สงสารมาเลยครับ ลองอ้าปากร้องแล้วค่อยๆดึงก็ไม่ออก พอมีใครมีวิธีไหมครับ สงสารน้องมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่