เนตบ้านทรู

ใครเคยยกเลิกเนตบ้านของทรูแบบยากลำบากเหมือนเราไหมคะ เรื่องมีอยู่ว่าทางบ้านสมัครเนตทรู พอครบ1ปี รายเดือนปรับขึ้น 600กว่าบาท เราเลยโทรไปเพื่อจะขอเปลี่ยนโปร พอโทรไปเค้าบอกจะติดต่อกลับภายใน 24 ชั่วโมง คือรอนานมาก ติดต่อเข้าไปประมาณ 3-4 ครั้ง โทรกลับมายืนยันให้ใช้โปรเดิม เลยตัดสินใจยกเลิกค่ะ ถอดกล่องไปคืน เจ้าของเป็นคุณพ่อ แกต้องขับมอเตอร์ไซค์ไปเกือบ 30 กิโล รอคิวนานมากและพอได้คิว เจ้าหน้าที่บอกระบบขัดข้องให้กลับมาใหม่ สงสารพ่อมากและรู้สึกว่าเสียเวลา อึก3วันจะตัดรอบบิลแล้ว ไม่รู้ไปจะได้ยกเลิกมั้ย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่