ได้เสื้อทีมชาติตุรกีมาไม่แน่ใจว่าของแท้มั้ย ขอผู้รู้ช่วยดูให้หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือเราซื้อมาจากคนในแพลตฟอร์มนึง ค่อนข้างน่าเชื่อถือ เค้าบอกว่าคนรู้จักซื้อมาให้จากตุรกี เรารีบด่วนตัดสินใจไปพอของมาเราลองไปหารูป
คือมันไม่เหมือนกันอะ ยังไม่อยากคิดว่าไม่แท้ เผื่อว่าเสื้อแต่ละลอตอาจจะทำมาไม่เหมือนกัน5555

จากรูปมันต่างกันที่คอเสื้อ ลายขีดๆตรงเสื้อกับลายลูกวอลเลมันอยู่สูงกว่า แล้วก็ตรงตราที่บอกไซต์เสื้อมันไม่มีธงตุรกี
ตอนนี้เริ่มถอดใจแล้วหรือว่าจะไม่ใช่ของแท้จริงๆ
ปล.เราเพิ่งเข้าวงการเลยยังไม่ค่อยรู้ข้อมูลอะไรมาก ช่วยหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่