อยากขี่รถุไปรร.แต่พ่อแม่ไม่ให้ทำไงดีครับ

คือผมลองขอแม่ขี่รถุไปรร. เพราะด้วยปัญหาหลายอย่างเช่นเวลาที่อยากกลับ ผมอยากกลับบ้าน5โมงเพราะอยากเล่นกีฬากับเพื่อน แต่คือแม่ผมมารับตอน4โมงทำให้ผมมีเวลาเล่นแปปเดียวก็กลับแล้ว เลยขอแม่แต่แม่ไม่ให้
ซึ่งก่อนหน้านี้แม่ให้ผมไปทำใบขับขี่มาแล้ว ผมก็เลยงงว่าถ้าไม่ให้ขับแล้วจะให้ทำใบขับขี่มาทำไม
แล้วคือตอนกลับบ้านทุกวัน แม่ผมจะให้ผมขับรถกลับบ้านตลอดแล้วแม่ซ้อนท้าย บางวันก้ให้ผมขี่ทั้งไปรร.แล้วก็กลับบ้านด้วยซ้ำแต่แม่จะซ้อนท้ายตลอด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่