เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ใช้ wecard โอนเงินใน PayPal แต่รายการโดนปฏิเสธ

กระทู้คำถาม
สอบถามค่ะ มีใครเคยใช้ wecard ของ true money wallet ผูกกับ Paypal แล้วโอนเงินไหมคะ ฉันผูกบัตรไว้แล้วทำการโอนเงินแต่รายการโดนปฏิเสธ โอนเงินไม่สำเร็จ แล้วเงินถูกหักไปแล้ว แชทถามทาง True money wallet เจ้าหน้าที่แจ้งว่าต้องมีเอกสารการคืนเงินจากทางร้านค้า พอโทรถามเจ้าหน้าที่Paypal แจ้งว่ายังไม่ได้รับเงิน จึงไม่มีเอกสารขอคืนเงิน พอเรากลับไปแจ้งTrue money wallet เจ้าหน้าที่ก็ยังยืนยันจะเอาเอกสาร แล้วสรุปเราต้องทำยังไงคะ เงินอยู่ที่ใครกันแน่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่