Ayakashi Triangle รีวิวหน่อยครับ?

คือเห็นเรื่องนี้มาตั้งแต่ที่ตอนแรกลงมังงะพลัสเลยนะ เพราะตามผลงานอาจารย์แกอยู่แต่ตอนนั้นรู้สึกอ่านไปได้ 5-10 ตอนแล้วดองยาวถึงปัจจุบัน
สาเหตุหลักๆที่ทำให้ความอยากอ่านต่อลดลง เพราะธีมเรื่องวางให้พระเอกเป็น gender bender นั่นล่ะออกตัวก่อนว่าส่วนตัวไม่เสพแนวยูริอ่ะครับ

แต่เห็นล่าสุดมาถึงร้อยตอนแล้วแสดงว่าคงมีอะไรดี รวมเล่มของ sic ก็ออกมาหลายเล่มแล้วปกสวยน่าเก็บ
เลยอยากถามคนที่ตามอ่านอยู่ว่าสนุกใช้ได้ไหม? ถ้าอ่านดูได้เพลินแบบเดียวกับ To Love Ru ผมก็เตรียมซื้อล่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่