[CR] ตามหาเกาเหลาเลือดหมูซดน้ำซุปคล่องคอ ที่เล่าสี่ เกาเหลาเลือดหมู ก่อนไปทำงานในเช้าวันพุธ

วันนี้เราออกจากบ้านค่อนข้างเช้านะคะ เลยมีเวลากินข้าวเช้าก่อนไปทำงานประมาณ 30 นาที เอ้า ... ทำเวลา ⏰
จริงๆ เราเดินผ่านร้านเล่าสี่ เกาเหลาเลือดหมูแทบทุกวัน และเห็นคนต่อคิวหน้าร้าน และคนนั่งเต็มร้าน เลยคิดว่า วันไหนมีเวลาต้องลองมากินตามเค้าบ้าง
/ วันนี้ก็มาถึง / 🙋🏻‍♀️
วันนี้ก็เหมือนทุกวันค่ะ คนเต็มทุกโต๊ะ และคนรอคิวหน้าร้าน
เราสั่งเกาเหลาใส่ทุกอย่าง เพราะเครื่องในเค้าดูสดสะอาดมาก
ขอรีวิ้วดังนี้นะคะ น้ำซุปคือ หอมน้ำซุปกระดูกหมูมาก ซดคล่องคอ เครื่องใน เลือดหมู สด ไม่เหม็นคาว ข้าวสวยเค้าก็มีคุณภาพค่ะ เม็ดเรียงตัวสวยงาม พอทานกับเกาเหลาเลือดหมูแล้วเข้ากั๊น เข้ากัน
60 บาทของเราวันนี้ คุ้มค่ามากค่ะ เติมพลังให้ไปทำงานวันพุธอีก 1 วัน

/ พร้อมไปทำงานแล้วค่ะ / 
ถ้าเพื่อนๆมีโอกาสผ่านมาก็ลองมาทานได้นะคะ อยู่ข้างวัดสุทธิฯ เจริญกรุง 67 เปิดช่วงเช้าจนถึงบ่าย 2 นะคะ
ชื่อสินค้า:   เล่าสี่เกาเหลาเลือดหมู
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่