ทำสลิปเซเว่นหาย แต่มหาลัยต้องการสลิปเพื่อเบิกค่าเล่าเรียน สามารถขอสลิปอีกได้ไหมคับ???

คือผมได้ไปชำระเงินค่ายืนยันมหาลัยที่เซเว่นแล้วเก็บไว้ใต้เบาะรถแล้วทีนี้หาย แล้วมหาลัยบอกว่าต้องเก็บไว้เบิกค่าเล่าเรียน ผมหาเท่าไหร่ก็ไม่เจออย่างงี้ผมสามารถไปขอสลิปใหม่ที่เซเว่นสาขาเดิมได้ไหมคับ ใครก็ได้ช่วยตอบผมน่อย คือตอนนี้กลัวมากทั้งโดนแม่ดุ ทั้งโดนด่า กลัวจะไม่สามารถเบิกค่าเรียนได้แล้วไม่ได้เรียนน พีสสส ช่วยผมด้วยยย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่