อินทรประกันภัยใครโดนแบบผมบ้าง

รถผมแจ้งเคลมไปเอาเข้าอู่ซ่อมแล้วยังเอาออกมาไม่ได้หลายอาทิตแล้วอู่แจ้งว่าประกันอนุมัติช้าและบอกมีค่าexcess ผมเคลมรอยชนโดนชนกระจกแตกรถบุบด้านหน้าข้างหลังขอบประตู ทำประกันมาหลายปีมาเจอเจ้านี้ที่เคลมยากแถมบอกมีค่าexcessได้ยังไงไม่เคยโดนในใบเคลมอู่แจ้งว่า คนเขียนใบเขียนว่ารอพิจารณาทำสึร่วมไอเราไม่เคยโดนก็ไม่รู้ไม่ได้สังเกตคำนี้ ตอนนี้รถก็ยังอยู่ที่อู่มาหลายอาทิตแล้วมีใครโดนเจ้านี้ทำแบบนี้บ้างครับ ปล.ประกันชั้น 1ด้วย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่