แนะนำคลีนิคฉีด โบท็อกซ์ หน้าใส พิกัดอุดร

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยค๊าาา มีแพลนว่าจะฉีดโบท็อกซ์แล้วก็ฉีดพวกลดรอยสิว สิว แต่ยังไม่รู้ว่าฉีดคลีนิคไหนดี ใครเคยฉีดคลีนิคไหนแล้วเห็นผลมาแชร์หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ🙏🏻
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 5
เราไปฉีดโบที่ DSclinic มาค่ะที่อุดร มีให้เลือกหลายยี่ห้อด้วยนะคะ คุณหมอดึงยาให้ดูด้วย หลังทำคือผลลัพธ์จะชัดเจนขึ้นเรื่อยๆ หลังทำด้วยตอนนี้หน้าเด็กขึ้นมากค่ะ อ้อคุณหมอเก่งเเละมือเบามาก มีรางวัลการันตีเยอะมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่