ตอนนี้มีใครรับรีเซ็ตจำนวนครั้งแบตไฮบริดของรถเบนซ์รึยังครับ

กระทู้คำถาม
รถ mercedes benz hybrid ตอนนี้ทุกครั้งที่เราใช้มันจะลดจำนวนครั้งของหน้าคอนแทคจาก 200,000 ครั้งเริ่มต้นไปทีละหนึ่ง  พอหมดเหลือ0 มันจะไม่ต่อวงจรแบตเข้ากับDC to DC converter รถก็ทำงานไม่ได้ 

พูดภาษาทั่วไปของเบนซ์ สตาร์ทรถครบ2แสน ต้องจ่ายค่าแบตใหม่ ลูกละ8แสน  โดยที่แบตไม่เสื่อมก็ต้องจ่าย 

แต่มันน่าจะมีคนข้างนอกรับรีเซ็ตเคาเตอร์ตัวนี้ไหมครับ 

ใครพอมีคนรู้จัก รบกวนหลังไมค์มาครับ จะส่งต่อให้ผู้ที่ต้องการ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่