เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ทำยังไงให้สีผิวสม่ำเสมอคะ

หนูเป็นคนผิวขาวเหลืองมาตั้งแต่เด็กค่ะ พอเริ่มโตขึ้นมาหน่อยหนูซนมากๆ ออกแดดทุกวัน จนผิวคล้ำไปหมด ตอนนี้หนูเริ่มเป็นสาวเริ่มดูแลตัวเอง ทาครีม,ทานวิตามินซี ผิวหนูก็ขาวขึ้นมาบ้างค่ะ แต่มันไม่เท่ากันทั้งตัว หนูทำยังไงได้บ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่