หาการ์ตูนที่เคยอยู่ในcomico

สวัสดีค่ะ อยากกลับไปอ่านการ์ตูนที่เคยอ่านใน comico ค่ะ แต่น่าจะเอาออกไปแล้ว มีสองเรื่องค่ะ จำรายละเอียดไม่ค่อยได้เท่าไหร่นะคะ พอดีอ่านมานานมากๆแล้วค่ะ

1.นางเอกมีหน้าม้าผมออกเหลืองๆ เป็นหอพักที่นางเอกดูแล เหมือนพ่อแม่นางเอกจะไปเที่ยวกัน พระเอกเป็นเด็กมัธยม เป็นลูกคนรวย แต่มาอยู่หอพักเพราะจะหาไหหรือกระถางต้นไม้ของปู่

2.นางเอกเป็นเมด ผมสีแดง ดูแลคุณหนูผมสีบลอนด์ เหมืองนางเอกจะเคยเป็นลูกสาวตระกูลผมสีแดง แต่ต้องปกปิดเป็นความลับ พระเอกผมสีบลอนด์ มีตระกูลอื่นๆอีก แต่จำไม่ได้แล้วค่ะ😭

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏

ป.ล.ถ้าบอกแอปที่สามารถอ่านได้ด้วย จะขอบคุณมากๆค่ะ🙏🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่