การรักษาสิวอักเสบไม่มีหัวถ้าไม่ฉีดยาหรือกินยา พอมีวิธีรักษาด้วยแสงหรือเลเซอร์หรือทางเลือกอื่นไหมครับ

การรักษาสิวอักเสบไม่มีหัวถ้าไม่ฉีดยาหรือกินยา พอมีวิธีรักษาด้วยแสงหรือเลเซอร์หรือทางเลือกอื่นไหมครับ เคยใช้การทายามาหลายตัวเช่น เบนแซค+Differin ไม่ได้ผล จึงต้องการหาวิธีที่ได้ผลลัพธ์ดี เห็นผลไวครับ ปล. เคยกินยาและฉีดยาแล้วได้ผลเฉพาะช่วงเวลานั้นเลิกก็กลับมาเป็นใหม่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่