เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ลาซาด้ายกเลิกคำสั่งซื้อ ก็ควรจะคืนคูปองส่วนลดมาด้วยสิครับ

เนื่องด้วย 11.11 ที่ผ่านมา มีโปรแกรม BigSale กับทางลาซาด้า,Shopee เวปออนไลน์ต่างๆครับ
และผมเลือกเข้า Lazada เพราะมีรายการที่น่าสนใจมากเลยคือเงินคืน 100%  โดยซื้อของแล้วจะได้เป็นเงินคืน สูงสุดคือ 1,111 บาท (คืนมาเป็น coin เหมือน shopee coin) 
..
น่าสนใจมากกก และต้องแย่งกันกดคูปอง (เพราะมันจำกัด) 
และผมกดทันครับ… เย้ กรี้ดลั่น
ผมก็กดซื้อของไป และรอของมาส่งก็จะได้เงินคืนไว้ซื้อของครั้งต่อไปทันทีครับ

และแล้ววว
และผ่านมา 4 วัน คำสั่งซื้อถูกยกเลิก  T_T
เศร้ามากกก ที่อุตส่าแย่งกดได้ โดนยกเลิก
ติดต่อร้านค้าไป ร้านบอกว่าลาซาด้าเป็นคนยกเลิกเอง ร้านก็ไม่เข้าใจ
ผมเลยติดต่อลาซาด้า ลาซาด้าบอกว่าไม่คืนคูปอง คูปองหมดอายุแล้ว ทำอะไรไม่ได้

ลาซาด้าบอกผมว่า ทำอะไรไม่ได้แล้วว  มันโคตรเซง โคตรหงุดหงิดเลย
งงว่าทำไมมันคืนมาไม่ได้ ผมก็ไม่ผิดอะไร ส่วนลดที่ผมกดได้ผมก็บริสุทธิ์ใจใช้ตามเงื่อนไขทุกอย่าง 
เป็นโปรแกรมที่ทำให้ผมงงมากครับ เพื่อนๆช่วยคิดหน่อย ทำยังไงดี
ตอนเป็น Shopee นะผมเคยเคลมโค้ด เขาก็ให้มาง่ายเลยนะโค้ดเงินคืนเนี่ย

แล้วดูมันตอบกลับมา
"ทางบริษัทฯ ตระหนักถึงความพึงพอใจของลูกค้าทุกท่านเป็นสำคัญ เรายังยึดมั่นการบริการด้วยใจเสมอมา "
ทำไม่ได้ซักนิด
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่