เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

มีใครเคยอ่านเรื่อง Senrai (Baptism) ของ Umezu Kazuo บ้างไหมคะ

อยากทราบว่ามีสนพในไทยเคยเอามาตีพิมพ์ไหมคะ (ของไพเรทก็ได้ค่ะ) พอดีหาอ่านค่อนข้างยากค่ะ ในเน็ตเวอร์Engก็มีคนอัพถึงแค่เล่ม2 เลยค่อนข้างค้างคาใจน่ะค่ะว่าจบยังไง555555555
เรื่องย่อๆคร่าวๆเผื่อใครคิดไม่ออกนะคะ ตัวเอกเป็นดาราที่สวยมากแต่พอแก่ตัวลงแล้วก็มีรอยแผลเป็นขนาดใหญ่บนหน้า ก็เลยตัดสินใจปรึกษากับหมอแล้วก็วางแผนมีลูกเพื่อที่จะผ่าตัดสมองและเข้าไปอยู่ในร่างลูกสาวแทน แต่ว่าพอไปอยู่ในร่างลูกสาวแล้วก็หลงรักครูประจำชั้นที่มีลูกเมียอยู่แล้ว เลยวางแผนที่จะเข้าไปยึดครองบ้านนั้นให้ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่