ผู้ชายอายไหมถ้ามีแฟนอวบ อ้วน ??

ตามหัวข้อเลยคะ คุยอยู่กับผู้ชายคนนึง ก็เป็นแฟนกันนี่ล่ะคะ คอลหากันทุกวัน แล้วมันมีอยู่ช่วงนึงที่เราพูดว่าถ้าไปเจอกัน ถ่ายรูปคู่กัน เธอกล้าลงรํปคู่ลงเฟสไหม กล้าเปิดตัวไหม เขาก็บอกว่ารอให้ผอมก่อนค่อยลง เราบอกตรงๆเรารู้สึกแย่กับคำนี้มาก เราเลยวางสายเค้า เราถามว่าทำไมอายหรอที่มีเราเป็นแฟน มีแฟนอวบ อ้วน เขาบอกไม่ได้อาย รับได้ก็แค่หยอก ไม่คิดว่าเตงจะซีเรียสจะโกรธขนาดนี้ เค้าขอโทษ แต่เรารู้สึกเฟลไปแล้วอ่ะคะ รู้สึกแย่กับตัวเอง เราก็พูดกับเค้าว่ามันก็จริงแหละ หน้าตาแบบเธอจะไปหา ผู้หญิงที่สวย หุ่นดีหน้าตาดี กว่าเราได้เยอะแยะ รู้ว่าเราอ้วนจะมาคุยกับเราตั้งแต่แรกทำไม เขาบอกเขารับได้ แต่เห็นรูปเราตอนเราผอม อยากให้กลับไปผอมเหมือนแต่ก่อนเท่านั้นเอง แต่ตอนนี้เรารู้สึกแย่กับตัวเอง ว่าเราไม่คู่ควรกับเขาป่าว หน้าตาเขาก็หล่อนะคะ รู้สึกว่าตัวเองไม่เหมาะกับเค้าเลย🥺🥺ควรจัดการกับความรู้ตัวเองยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่